in gia re in to roi Bé mấy tháng có thể uống bình sữa có ống hút?
Tin tức:

*
Chào Khách. Bạn có thể đăng nhập hoặc đăng ký. Tháng Mười Hai 20, 2014, 01:30:02 PM

Đăng nhập với Tên truy nhập, Mật khẩu và thời gian tự động thoát

Trang: [1] 2  Tất cả   Xuống
  In  
Tác giả Chủ đề: Bé mấy tháng có thể uống bình sữa có ống hút?  (Đọc 4410 lần)
kim tuyen
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 264

BA ĐI LÀM KIẾM XIỀN .MẸ Ở NHÀ ĐI MUA SỮA CHO SU

« vào lúc: Tháng Bảy 04, 2008, 01:58:28 PM »

Tình hình bé nhà em thích uống sữa nguội lắm.Nên em khuấy sẵn để đó.Khi nào bé đói hay khát là cầm uống.Có khi ngồi ôm bình nút lấy nút để, mà ngồi sữa đâu có xuống.Nên em có mua bình có ống hút cho bé nhưng thấy bé uống có vẻ hơi khó khăn,sữa lên nhưng hấy tốn hơi bé quá,nên em dẹp liền.Các mẹ thông thái chỉ giúp em với

tomynike
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 9

« Trả lời #1 vào lúc: Tháng Bảy 08, 2008, 09:24:38 AM »

Sữa khi pha chỉ nên để trong vào 1 tiếng thôi mẹ nó pha sữa để đấy là thế nào sao lại pha sữa sẵn thế?khi bé bít ngồi hay đi rồi thì uống bình có ống hút là hay nhất vì tamnayf mà cứ vật ngửa bé ra bắt be tu bình bé ko chịu đâu thích vừa chạy vừa nghịch mà vẫn bú được cơ bạn mua loại bình bé thôi để bé đỡ tốn hơi rít nhìu

kim tuyen
Bibi siêu nhân

« Trả lời #2 vào lúc: Tháng Bảy 08, 2008, 09:36:54 AM »

bé chỉ bú sữa nguội thôi.canh giờ con sắp bú pha sẵn

bibitom
Bibi măng non
*

Danh vọng: 3

« Trả lời #3 vào lúc: Tháng Bảy 10, 2008, 03:36:59 PM »

Mẹ nó ơi, bé 9 tháng đã có thể dùng được ống hút rùi cơ à..... beauty beauty beauty

Mẹ Yuka
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 218

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #4 vào lúc: Tháng Bảy 10, 2008, 04:20:18 PM »

Mẹ nó ơi, bé 9 tháng đã có thể dùng được ống hút rùi cơ à..... beauty beauty beauty
Khi bé 9 tháng tuổi đã có thể tập cho bé hút rồi.
Mẹ cháu lười, 1 tuổi mới cho tập hút, nhanh lắm, dậy có 1 lần là nhớ

bibitom
Bibi măng non
*

« Trả lời #5 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 09:36:03 AM »

Mẹ nó dạy theo cách nào thể, biểu em với. Tôm nhà em ko chịu bú bình, đã thế đào tạo cho tập hút luôn............ nhà bác chỉ nhanh cho em đê......... ;) ;) ;)

Mẹ Yuka
Bibi siêu nhân

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #6 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 09:43:12 AM »

Mẹ nó dạy theo cách nào thể, biểu em với. Tôm nhà em ko chịu bú bình, đã thế đào tạo cho tập hút luôn............ nhà bác chỉ nhanh cho em đê......... ;) ;) ;)
Mua hộp sữa có ống hút ý, xong cho vòi hút vào miệng bé. Bóp nhẹ cái hộp là sữa lên. Trẻ con nó khôn lắm, nó biết ngay là mút lên có sữa lên. Vậy là thành công.
Nhưng mà vòi hút đấy hơi sắc, cẩn thận khi cho vào miệng bé.
Nhà mình thì mua cái bình uống nước có vòi hút của bọn Pigeon, ống hút mềm lắm, không sợ con bị đau khi hút.

bibitom
Bibi măng non
*

« Trả lời #7 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 09:47:37 AM »

Mua hộp sữa có ống hút ý, xong cho vòi hút vào miệng bé. Bóp nhẹ cái hộp là sữa lên. Trẻ con nó khôn lắm, nó biết ngay là mút lên có sữa lên. Vậy là thành công.
Nhưng mà vòi hút đấy hơi sắc, cẩn thận khi cho vào miệng bé.
Nhà mình thì mua cái bình uống nước có vòi hút của bọn Pigeon, ống hút mềm lắm, không sợ con bị đau khi hút.

Úi giời, vậy là pha sữa công thức của con vào cái bình có vòi hút ý ạ.............. đơn giản, em về em mua liền............. rùi sẽ làm theo cách của nhà bác.............. bóp nhẹ bình xem sao.................. có kết quả em báo lại cho bác biết liền................... mny tks bác Yuka..............  beauty beauty beauty

:tinhcam :tinhcam hình như nhà bác có con zai nhỉ.............. em có thể đặt cục gạch sẵn ở cửa nhà bác không??????? hí hí hí :heoduyen:

Mẹ Yuka
Bibi siêu nhân

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #8 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 09:51:04 AM »

:tinhcam :tinhcam hình như nhà bác có con zai nhỉ.............. em có thể đặt cục gạch sẵn ở cửa nhà bác không??????? hí hí hí :heoduyen:
Hí hí, con gái tớ đấy. Cơ khổ, giống bố nên toàn bị nhầm hì hì. Hẹn tập 2 nhà mình làm thông gia nhớ  :tinhcam  :tinhcam

bibitom
Bibi măng non
*

« Trả lời #9 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 11:15:41 AM »

Hí hí, con gái tớ đấy. Cơ khổ, giống bố nên toàn bị nhầm hì hì. Hẹn tập 2 nhà mình làm thông gia nhớ  :tinhcam  :tinhcam

Úi giời, làm Tôm đang hí hửng.......... "anh" Yuka dân Nhật bổn mừ............ hóa ra lại đụng hàng với iem..........

Thui thì hẹn tập 2 ta gặp nhau sau zậy............. mà nói trước............. thầy phán em 2 con gái................ đi dép 1 đôi roài.............. :bongbang: :bongbang: :bongbang: :bongbang: còn lại bác phấn đấu đi nha :chetcuoi:
« Sửa lần cuối: Tháng Bảy 11, 2008, 11:18:52 AM gửi bởi bibitom » Logged

Mẹ Yuka
Bibi siêu nhân

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #10 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 11:47:22 AM »

Úi giời, làm Tôm đang hí hửng.......... "anh" Yuka dân Nhật bổn mừ............ hóa ra lại đụng hàng với iem..........

Thui thì hẹn tập 2 ta gặp nhau sau zậy............. mà nói trước............. thầy phán em 2 con gái................ đi dép 1 đôi roài.............. :bongbang: :bongbang: :bongbang: :bongbang: còn lại bác phấn đấu đi nha :chetcuoi:
Tớ xem tướng rồi, đứa thứ 2 con trai đấy hí hí

bibitom
Bibi măng non
*

« Trả lời #11 vào lúc: Tháng Bảy 11, 2008, 02:58:37 PM »

Tớ xem tướng rồi, đứa thứ 2 con trai đấy hí hí

beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty beauty

Cuộc đời mới đẹp làm sao................... trừ việc con gái biếng không chịu măm..................... ặc ặc...........

tomynike
Bibi siêu nhân

« Trả lời #12 vào lúc: Tháng Tám 07, 2008, 10:28:29 AM »

các mẹ mua bình sữa có ống hút ở đâu vậy mình cũng muốn mua cho con mà không có, có phải bình sữa đó vấn như bình thường nhưng có thêm cái ống hút bên trong cho bé ở tư thế nào cũng bú được không?

kim tuyen
Bibi siêu nhân

« Trả lời #13 vào lúc: Tháng Tám 09, 2008, 09:55:03 PM »

các mẹ mua bình sữa có ống hút ở đâu vậy mình cũng muốn mua cho con mà không có, có phải bình sữa đó vấn như bình thường nhưng có thêm cái ống hút bên trong cho bé ở tư thế nào cũng bú được không?
đúng rồi ,thấy ở siêu thị có bán mà

tomynike
Bibi siêu nhân

« Trả lời #14 vào lúc: Tháng Tám 11, 2008, 11:22:53 AM »

Vậy ah? thế mà trên em em tìm mãi mà không có hôm nào xuống HN thì em đi tim vậy ở siêu thị nào cũng có ah?

Trang: [1] 2  Tất cả   Lên
  In  

Chuyển tới: