in gia re in to roi Váng sữa có tốt hơn sữa không nhỉ?
Tin tức:

*
Chào Khách. Bạn có thể đăng nhập hoặc đăng ký. Tháng Chín 23, 2014, 05:19:40 PM

Đăng nhập với Tên truy nhập, Mật khẩu và thời gian tự động thoát

Trang: [1]   Xuống
  In  
Tác giả Chủ đề: Váng sữa có tốt hơn sữa không nhỉ?  (Đọc 8151 lần)
kimcamanh
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 117

Nhím yêu bố Mốc và mẹ Cún nhất trên đời!!!

« vào lúc: Tháng Tám 08, 2008, 02:13:40 PM »

Váng sữa bây giờ bán nhiều quá, đủ loại luôn mà giá thì chẳng rẻ tẹo nào. Thấy mọi người bảo váng sữa còn tốt hơn sữa nhiều nên em rất tích cực mua về cho con ăn vì con em vốn không chịu uống sữa ngoài. Chả hiểu liệu nó có tốt như người ta nói không các mẹ nhỉ???

Olala
BAN PHỤ HUYNH BIBIHOME
Bibi măng non
*

Danh vọng: 4

« Trả lời #1 vào lúc: Tháng Mười 21, 2008, 04:17:45 PM »

Váng sữa đắt tiền hơn sữa.
Chất lượng tất nhiên sẽ tốt hơn.Mẹ bông hay cho bông ăn cái này lắm. Mà mẹ bông là Chuyên gia đọc tin tức, đọc hết cả website bibi.vn  rstar(Không nói phét đâu nha)
Có một điều mà em biết là Váng sữa khó ăn lắm. Bé Bông ăn hay nhè ra, ép mãi mới hết 1 cốc bé như cái chén uống trà.

Hiiiiiiii
thai anh
Bibi măng non
*

Danh vọng: 3

« Trả lời #2 vào lúc: Tháng Mười 21, 2008, 04:21:52 PM »

tớ cũng chả biết có tốt hơn sữa ko nhưng bé nhà tớ dễ ăn chứ đâu có thấy khó ăn , mỗi ngày 1 hộp , mỗi mẹ là buốt ruột thôi nhưng vẫn phải nghiến răng vì con mà. bé ăn cứ thun thút nên mẹ cũng thấy ham và trộm vía output tốt và tăng cân đều.
Bé nhà mình ăn từ hồi 6 tháng đến giờ đều đặn , giờ đựoc 17 tháng rồi thấy chả sao cả
me cam
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 242

Mình lớn rùiiiiiiii

« Trả lời #3 vào lúc: Tháng Mười 21, 2008, 05:00:29 PM »

ừ nhỉ, chẳng biết có tốt hơn không nhưng vì con không chịu uống sữa ngoài nên bổ sung chế phẩm từ sữa cho con. Hy vọng là tốt.
@ bibigood: E nghĩ chưa chắc đắt đã tốt hơn đâu, còn phụ thuộc có hợp với bé không nữa và bé hấp thụ có tốt không. E thấy cũng dễ ăn mà đâu có khó ăn nhỉ.

Mẹ Yuka
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 218

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #4 vào lúc: Tháng Mười 21, 2008, 07:30:37 PM »

Váng sữa đắt tiền hơn sữa.
Chất lượng tất nhiên sẽ tốt hơn.Mẹ bông hay cho bông ăn cái này lắm. Mà mẹ bông là Chuyên gia đọc tin tức, đọc hết cả website bibi.vn  rstar(Không nói phét đâu nha)
Có một điều mà em biết là Váng sữa khó ăn lắm. Bé Bông ăn hay nhè ra, ép mãi mới hết 1 cốc bé như cái chén uống trà.

Nhà mình một ngày cho ăn một hũ thôi, thấy béo ngậy quá, con ăn đôi lúc bị ngấy nên suýt trớ.
@bibigood: Gòn à  ha ha ha ha

kimcamanh
Bibi siêu nhân

« Trả lời #5 vào lúc: Tháng Mười 21, 2008, 09:12:00 PM »

Dạo này váng sữa lại tăng giá. híc 20 20 20 20

mariagiang
Bibi tập sự

Danh vọng: 0

« Trả lời #6 vào lúc: Tháng Mười 24, 2008, 04:42:58 PM »

Em thấy có loại váng sữa còn thay thế được cả 1 bữa sữa nữa cơ. của Nga thì phải ạ, bên shop me Buu vẫn bán đấy.
Trộm ví, mỗi khi cho con trai ăn váng sữa là mẹ cũng chòm chèm, thơm và ngậy như kem tươi ý. chẹp chẹp 5 ha ha
kimcamanh
Bibi siêu nhân

« Trả lời #7 vào lúc: Tháng Mười 24, 2008, 08:58:02 PM »

Em thấy có loại váng sữa còn thay thế được cả 1 bữa sữa nữa cơ. của Nga thì phải ạ, bên shop me Buu vẫn bán đấy.
Trộm ví, mỗi khi cho con trai ăn váng sữa là mẹ cũng chòm chèm, thơm và ngậy như kem tươi ý. chẹp chẹp 5 ha ha

loại đó tên gì? bao nhiêu xiền một hộp hả mẹ nó????

Olala
BAN PHỤ HUYNH BIBIHOME
Bibi măng non
*

Danh vọng: 4

« Trả lời #8 vào lúc: Tháng Mười 28, 2008, 08:02:27 AM »

tớ cũng chả biết có tốt hơn sữa ko nhưng bé nhà tớ dễ ăn chứ đâu có thấy khó ăn , mỗi ngày 1 hộp , mỗi mẹ là buốt ruột thôi nhưng vẫn phải nghiến răng vì con mà. bé ăn cứ thun thút nên mẹ cũng thấy ham và trộm vía output tốt và tăng cân đều.
Bé nhà mình ăn từ hồi 6 tháng đến giờ đều đặn , giờ đựoc 17 tháng rồi thấy chả sao cả

Tất cả vì tương lai con em chúng ta.

Hiiiiiiii
Trang: [1]   Lên
  In  

Chuyển tới: