in gia re in to roi CÓ MẸ NÀO DÙNG MỸ PHẨM OHUI CỦA HÀN QUỐC KHÔNG?
Tin tức:

*
Chào Khách. Bạn có thể đăng nhập hoặc đăng ký. Tháng Mười 26, 2014, 03:29:22 PM

Đăng nhập với Tên truy nhập, Mật khẩu và thời gian tự động thoát

Trang: [1] 2 3 4   Xuống
  In  
Tác giả Chủ đề: CÓ MẸ NÀO DÙNG MỸ PHẨM OHUI CỦA HÀN QUỐC KHÔNG?  (Đọc 35389 lần)
mengoc
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 88

I AM -AM I !!!!

« vào lúc: Tháng Tám 13, 2008, 10:03:56 AM »

Các mẹ ơi!!!!!
E đang bị mấy em tư vấn mỹ phẩm Ohui cù rủ dùng sản phẩm rửa mặt,dưỡng da mà không biết có hiệu quả không?em trước giờ chưa dùng mỹ phẩm nào,thấy đến tuổi cần dùng để bảo vệ sắc đẹp rùi híhí,hay bác nào đang dùng loại gì thấy ok quảng cáo cho em biết với nhé!thanks mấy bác nhiều nhiều!!! 8  8

EM SINH 1981,MẤY MẸ GÀ ƠI TƯ VẤN GIÚP TỚ NHÉ

mym_bym
BAN PHỤ HUYNH BIBIHOME
Bibi siêu nhân
*

Danh vọng: 769

HIỀN nhứt bibi_Dịu nhứt bibi => HIỀN DỊU nhứt BIBI

« Trả lời #1 vào lúc: Tháng Tám 13, 2008, 10:08:25 AM »

Tuổi này da cần dưỡng rùi mẹ nó ơi!!!
Dùng thì tùy nhưng dưỡng là cần thiết!!!
Hù hù hù trangdiem

Gái hai con! Một chồng!
bomebong
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 499

Have a nice day! ^_^

« Trả lời #2 vào lúc: Tháng Tám 13, 2008, 10:09:39 AM »

Huhu,gà tớ chưa dùng hãng này,đang dùng của Olay thôi

Mẹ Yuka
Moderator
Bibi siêu nhân
*

Danh vọng: 218

Yuka xinh đẹp của mẹ

« Trả lời #3 vào lúc: Tháng Tám 13, 2008, 10:16:13 AM »

Hãng này thấy comment tốt mà. Em cũng chưa dùng bao giờ, mà nghe khen ngợi lắm.

mengoc
Bibi siêu nhân

I AM -AM I !!!!

« Trả lời #4 vào lúc: Tháng Tám 14, 2008, 09:56:17 PM »

ây da chưa có mẹ nào dùng à?

lanchi
Bibi măng non
*

Danh vọng: 3

« Trả lời #5 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 08:16:51 AM »

Có chị. thấy ổn. chỉ hơi đắt tí

Duong cuu
Bibi Pro

Danh vọng: 22

« Trả lời #6 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 08:33:04 AM »

Dưỡng da là dưỡng như thế nào hả các mẹ? (sorry em đi lạc chủ đề tí)

mengoc
Bibi siêu nhân

I AM -AM I !!!!

« Trả lời #7 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 10:48:09 AM »

Vậy hả chị?da đẹp hơn không chị?chị xài lâu chưa?ưm em thấy cũng khá là đắt nên hơi do dự đây.Mà mỹ phẩm tốt thì không sợ hư da.Chi dùng loại làm trắng hay chống lão hóa ạ?

baobao
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 835

Người thương người bao nhiêu cũng thiếu.

« Trả lời #8 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 10:54:48 AM »

Tuổi này da cần dưỡng rùi mẹ nó ơi!!!
Dùng thì tùy nhưng dưỡng là cần thiết!!!
Hù hù hù trangdiem

Nếu nói thế thì chít tớ rùi!
từ bé đến giờ chưa bao giờ biết dùng kem (mỹ phẩm) dưỡng da là gì !
mà da mặt lại không chịu bất cứ thứ gì. dị ứng tất!
Mua hũ kem Olay về, thử 1 lần, lập tức da mặt đỏ rần, ngứa ngáy chịu không nổi. Bỏ luôn!
Thấy ohui quảng cáo rầm rộ lắm, mà cũng chưa bao giờ xài!
chắc hôm nào đi tư vấn bữa mí được!!!

lanchi
Bibi măng non
*

Danh vọng: 3

« Trả lời #9 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 02:00:09 PM »

Vậy hả chị?da đẹp hơn không chị?chị xài lâu chưa?ưm em thấy cũng khá là đắt nên hơi do dự đây.Mà mỹ phẩm tốt thì không sợ hư da.Chi dùng loại làm trắng hay chống lão hóa ạ?

Chị dùng hơn 2 năm rồi. chủ yếu là sữa rửa mặt và kem dưỡng. Da bớt mụn, mịn hơn, tất nhiên là phải cả chế độ ăn uống, tinh thần tốt nữa. Chị dùng loại chống lão hoá. À với lại cả đồ trang điểm nữa. Phấn nền, kem lót, son.

Mẹ Ty
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 239

Ty ngoan cực các bạn ạ

« Trả lời #10 vào lúc: Tháng Tám 15, 2008, 02:07:23 PM »

OHUI à, tớ được quảng cáo nhiều rồi, có lấy thử 1 cây son giá 550k, thấy đắt lè, nhưng dùng thì thích lắm. Cái chị hàng xóm nhà tớ là chuyên gia dùng kem, sữa rửa mặt, kem lót, kem trang điểm... của OHUI đấy, thấy chị ấy phản ánh là tốt lắm. Nhưng giá thì không mềm tý nào. Nếu mẹ nó có điều kiện thì cứ mua dùng thử, nhưng cứ mua 1 loại 1 thôi, đừng mua cùng lúc tất cả. Mua thử cái kem dưỡng da trước đi, nếu thấy ổn thì lại gọi người ta đến mua tiếp.

mengoc
Bibi siêu nhân

I AM -AM I !!!!

« Trả lời #11 vào lúc: Tháng Tám 16, 2008, 10:00:26 AM »

E tham khảo bảng giá..thấy lè lưỡi hihi.Chắc em sẽ mua sửa rửa mặt và dưỡng da thui,dùng được thì tiếp hihi.Không dùng trang điểm hơi xa xỉ..đang lạm phát mờ hêhhe,tiết kiệm tiền mua sữa cho con  5

baodang
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 180

Cả nhà ta đều thương yêu nhau!

« Trả lời #12 vào lúc: Tháng Tám 16, 2008, 10:11:22 AM »

Chị dùng hơn 2 năm rồi. chủ yếu là sữa rửa mặt và kem dưỡng. Da bớt mụn, mịn hơn, tất nhiên là phải cả chế độ ăn uống, tinh thần tốt nữa. Chị dùng loại chống lão hoá. À với lại cả đồ trang điểm nữa. Phấn nền, kem lót, son.
Dùng hơn 2 năm rồi. Hèn chi mà mặt bác mịn thế.

bomebong
Bibi siêu nhân

Danh vọng: 499

Have a nice day! ^_^

« Trả lời #13 vào lúc: Tháng Tám 16, 2008, 01:44:47 PM »

E tham khảo bảng giá..thấy lè lưỡi hihi.Chắc em sẽ mua sửa rửa mặt và dưỡng da thui,dùng được thì tiếp hihi.Không dùng trang điểm hơi xa xỉ..đang lạm phát mờ hêhhe,tiết kiệm tiền mua sữa cho con  5
Cho mẹ Bống biết cái giá của sữa rửa mặt và dưỡng da với.Mẹ Bống sinh song bị tàn nhang này,không biết dùng có mờ đi không nhỉ?
đắt lắm hả?huhu

binkem
Bibi Pro

Danh vọng: 159

Mẹ iu Bin Kem :x

« Trả lời #14 vào lúc: Tháng Tám 16, 2008, 02:07:13 PM »

OHUI à, tớ được quảng cáo nhiều rồi, có lấy thử 1 cây son giá 550k, thấy đắt lè, nhưng dùng thì thích lắm. Cái chị hàng xóm nhà tớ là chuyên gia dùng kem, sữa rửa mặt, kem lót, kem trang điểm... của OHUI đấy, thấy chị ấy phản ánh là tốt lắm. Nhưng giá thì không mềm tý nào. Nếu mẹ nó có điều kiện thì cứ mua dùng thử, nhưng cứ mua 1 loại 1 thôi, đừng mua cùng lúc tất cả. Mua thử cái kem dưỡng da trước đi, nếu thấy ổn thì lại gọi người ta đến mua tiếp.

Chị cũng đã từng dùng cái này cách đây 2 năm, từ khi sinh Kem thì ko có thời gian, chẳng qua là ít lông mày nên sáng nào cũng phải cố quệt vài cái ở lông mày thôi hi hi. Bây giờ ko biết giá cả thế nào.

OHUI, ISA KNOX và 1 dòng gì nữa quên béng mất rồi đều của DEBON hết. Nói chung giá cả phải chăng, đắt nhất là ISA KNOX, rồi đến OHUI.. nhưng mình thấy vẫn còn rẻ hơn shesejdo (chả nhớ viết thế nào hì hì). Mình đã dùng dưỡng da (ngày và đêm), kem matxa, mascara, sữa rửa mặt, nước hoa hồng, kem lót trang điểm, chì kẻ mắt. Mình không dùng son vì nghe nói son của DEBON nhiều chì. Những thứ kia mua 1 lúc thì tốn lắm, nhưng dùng thì lại rất lâu, thường 1-2 năm với đồ dưỡng da. Sữa rửa mặt thì dùng nhanh nhất nếu 1 ngày rửa 2 lần sáng tối. Riêng hộp kem matxa dùng rất lâu, lại còn đc đi matxa miễn phí, nói chung rất thích, chất lượng tốt. Mình mua sản phẩm của họ, sau này họ có nhân viên chăm sóc mình tận nơi. Hic, có khi lâu lâu ko đến matxa là họ lại gọi điện hỏi để mời mình đến đấy. Phòng matxa hiện đại, dịch vụ được, thích nhất là miễn phí, nên xài, nếu đằng nào cũng mua sản phẩm của họ hìhì.. Khi nào con lớn, có thời gian mình sẽ tiếp tục. Tuổi này nên chăm sóc da rồi.  Vui lên nào Vui lên nào Vui lên nào

Mẹ yêu không nào?
Blog của Bin và Kem: http://binkem.giadinh.net

Trang: [1] 2 3 4   Lên
  In  

Chuyển tới: